page_banner6

Labarai

 • ELECTRIC BIKES: PROS AND CONS

  Kekunan Lantarki: RIBA DA FASUWA

  Yayin da muka fara kammala tattaunawarmu game da kekunan lantarki, zai zama da amfani mu ba da taƙaitaccen bayani kan wasu muhimman bayanai da muka kawo yanzu.Zai zama taimako a gare ku yayin da kuke kewaya duniyar kekuna na lantarki don neman ingantaccen babur.Ribobi • sufuri mai arha...
  Kara karantawa
 • ME YA SA AKE ZABI KEKEN LANTARKI?

  Akwai dalilai da yawa da ya sa mai keke-ko mafari, gwani, ko wani wuri tsakanin-zai iya zaɓar ya hau keken lantarki.Wannan sashe zai ƙunshi abubuwa uku masu mahimmanci don kiyayewa yayin yanke shawarar ko keken lantarki ya dace da ku.Kekunan Lantarki S...
  Kara karantawa
 • Parts Of A Mountain Bike

  Sassan Keken Dutsen

  Kekunan tsaunuka sun ƙara yin rikitarwa a cikin shekarun da suka gabata.Kalmomi na iya samun ruɗani.Menene mutane ke magana game da lokacin da suka ambaci kaset ko kaset?Bari mu yanke wasu ruɗani kuma mu taimaka muku sanin keken dutsen ku.Anan akwai jagora ga dukkan bangarorin ...
  Kara karantawa
 • How To Make An Ebike Faster

  Yadda Ake Saurin Yin Ebike

  Hanyoyi masu sauƙi don yin e-bike ɗinku cikin sauri Akwai ƴan abubuwa masu sauƙi da za ku iya yi don sa ebike ɗinku ya yi sauri waɗanda ba su haɗa da gyaggyarawa ba ko saitin sa.1 – Koyaushe ka hau da baturi mai cajin wutar lantarki da batirinka ke samarwa shine koyaushe mafi yawa idan an caje shi 100%.Yayin da baturin ke fitarwa...
  Kara karantawa
 • Does the weight if your ebike matter?

  Shin nauyin idan ebike yana da mahimmanci?

  Dole ne ku yi tunanin yadda za ku yi amfani da ebike don amsa wannan tambayar.Idan kuna buƙatar ɗaukar keken ku tare da ku zuwa ofis ɗin ku ko kan abubuwan nauyin jigilar jama'a.Babu wanda yake son ɗaukar keken kilo 65 a kusa da shi.Idan kuna buƙatar tafiya nauyi mai nisa mai nisa bazai damu sosai ba ...
  Kara karantawa
 • How Much Does A Good EBike Weigh?

  Nawa Yayi Aunawar Kyakkyawan EBike?

  Nawa ne nauyin ebike mai kyau?Ɗaya daga cikin abubuwan da aka fi sani da su lokacin kallon kekuna shine nawa ne nauyinsu?Wannan yana riƙe gaskiya ga kekuna da kekuna na yau da kullun.Amsar da sauri ita ce matsakaiciyar ebike tana auna tsakanin 50 zuwa 60 lbs.Akwai ebike masu nauyi kamar 26 lbs da ...
  Kara karantawa
123456Na gaba >>> Shafi na 1/6